-6%

EX3400-24P

74.000.000 

24-port PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP+ and 2 QSFP+ Uplink Ports

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Thông số kỹ thuật mô tả cấu hình Switch Juniper EX3400-24P

EX3400-24P là bộ chuyển mạch Juniper EX3400 với 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE + với 4 cổng đường uplink SFP+ và 2 cổng QSFP+ 40GB (không bao gồm module quang). Bộ chuyển mạch Switch POE Ethernet EX3400-24P này là một giải pháp hiệu quả về chi phí cho các mạng truy cập dữ liệu, thoại và video doanh nghiệp hội tụ đòi hỏi khắt khe nhất hiện nay.

Juniper-EX3400-24P
Juniper-EX3400-24P
Đặc điểm kỹ thuật EX3400-24P
Miêu tả EX3400 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T (24 cổng PoE +) với 4 cổng kết nối SFP + và 2 QSFP + (không bao gồm module quang)
Hình thức thiết kế Nền tảng cố định
Cấu hình khung gầm ảo bao gồm tối đa 10 thiết bị chuyển mạch
Junos Fusion Enterprise Satellite
Kích thước (Rộng x Cao x Dày) 17,4 x 1,7 x 13,8 in (43,7 x 4,4 x 35 cm)
1U Rack
Tốc độ bảng nối đa năng 160 Gb / giây
Tốc độ dữ liệu 288 Gb / giây
Thông lượng 214 Mpps (tốc độ dây)
40GBASE bốn hệ số hình thức nhỏ có thể cắm cộng với mật độ cổng thu phát (QSFP +) 2
Mật độ cổng 100GBASE C của bộ thu phát có thể cắm được (CFP) N / A
Khả năng phục hồi Nguồn điện dự phòng, có thể thay thế tại trường Các
nhóm trung kế dự phòng cung cấp khả năng dự phòng cho cổng và đơn giản hóa cấu hình chuyển mạch
Hệ điều hành Hệ điều hành Junos
Giám sát giao thông sFlow
Hàng đợi / cổng chất lượng dịch vụ (QoS) 8 unicast / 4 multicast
Địa chỉ MAC 32
Khung jumbo 9216 byte
Các tuyến unicast / multicast IPv4 36.000 / 4.000
Các tuyến unicast / multicast IPv6 18.000 / 2.000
Số lượng VLAN 4.096
MARP 16
Switch Juniper EX3400
Switch Juniper EX3400

Virtual Chassis Technology

EX3400 hỗ trợ công nghệ khung gầm ảo của Juniper Networks, cho phép kết nối tối đa 10 thiết bị chuyển mạch qua các cổng đường uplink và được quản lý như một thiết bị logic duy nhất, cung cấp giải pháp mở rộng môi trường mạng có thể mở rộng, trả tiền khi bạn phát triển.

Khi được triển khai trong cấu hình Khung gầm ảo, Juniper EX3400 sẽ chọn switch chính và công tắc dự phòng dựa trên một bộ tiêu chí hoặc chính sách được định cấu hình trước. Switch tổng thể tự động tạo và cập nhật các bảng định tuyến chuyển mạch và tùy chọn trên tất cả các thiết bị chuyển mạch trong cấu hình Khung gầm ảo. Công nghệ Khung gầm ảo cho phép thêm hoặc bớt thiết bị chuyển mạch mà không làm gián đoạn dịch vụ.

Cấu hình Khung gầm ảo EX3400 hoạt động như một hệ thống thống nhất có khả năng phục hồi cao, cung cấp khả năng quản lý đơn giản bằng cách sử dụng một địa chỉ IP duy nhất, phiên telnet duy nhất, giao diện dòng lệnh duy nhất (CLI), kiểm tra phiên bản tự động và cấu hình tự động. Các thiết bị chuyển mạch EX3400 cũng có khả năng chuyển mạch cục bộ, do đó các gói đi vào một cổng dành cho một cổng khác trên cùng một switch không phải đi qua Khung máy ảo,

EX3400 thực hiện cùng một lược đồ đánh số khe cắm / mô-đun / cổng như các sản phẩm dựa trên khung gầm khác của Juniper Networks khi đánh số các cổng Virtual Chassis, cung cấp các hoạt động giống như khung máy thực. Bằng cách sử dụng một hệ điều hành nhất quán và một tệp cấu hình duy nhất, tất cả các thiết bị chuyển mạch trong cấu hình Virtual Chassis được coi như một thiết bị duy nhất, giúp đơn giản hóa việc quản lý và bảo trì hệ thống tổng thể.

Hai cổng QSFP+ trên switch EX3400 có thể được định cấu hình làm cổng Virtual Chassis hoặc làm liên kết lên đến các thiết bị tổng hợp.

EX3400 Virtual Chassis Technology
EX3400 Virtual Chassis Technology

Bảng giá đặt hàng Juniper EX3400 series

Bạn có thể cần: | EX3400-24T | EX3400-24T-DC | EX3400-24P | EX3400-48T | EX3400-48P |

EX3400-24P EX3400 24-PORT POE+ EX3400 USD 4,100.00
EX3400-24T EX3400 24-PORT EX3400 USD 3,300.00
EX3400-24T-DC EX3400 24-PORT DC EX3400 USD 4,200.00
EX3400-48P EX3400 48-PORT POE+ EX3400 USD 8,150.00
EX3400-48T EX3400 48-PORT EX3400 USD 5,900.00
EX3400-48T-AFI EX3400 48-PORT BACK-TO-FRONT AIRFLOW EX3400 USD 5,900.00
EX3400-FAN-AFI EX3400 BACK-TO-FRON FAN SPARE EX3400 USD 495.00
EX3400-FAN-AFO EX3400 FRONT-TO-BACK FAN SPARE EX3400 USD 495.00

Phụ kiện Accessories phần mềm Licenses và Nguồn cho Juniper EX3400-24P

Accessories
EX-4PST-RMK Adjustable 4-post rack-mount kit for EX2200, EX3200, EX3400, and EX4200
EX-RMK Rack-mount kit for EX2200, EX3200, EX3400, and EX4200
EX-WMK EX4200, EX3200, EX3400, and EX2200 wall-mount kit with baffle
Licenses
EX-24-EFL Enhanced Feature License for EX3400-24P, EX3400-24T, and EX3400-24T-DC switches includes licenses for IPv4 routing (OSPF v2/v3, IGMP v1/v2/v3, VRRP, BFD, and IPv4 Virtual Router support), IPv6 routing (RIPng, OSPF v3, VRRP v6, VR support for unicast and filter-based forwarding—FBF, MSDP, and PIM), Real-Time Performance Monitoring (RPM), and Unicast RPF
EX-48-EFL Enhanced Feature License for EX3400-48P, EX3400-48T, and EX3400-48T-AFI switches includes licenses for IPv4 routing (OSPF v2/v3, IGMP v1/v2/v3, VRRP, BFD, and IPv4 Virtual Router support), IPv6 routing (RIPng, OSPF v3, VRRP v6, VR support for unicast and filter-based forwarding—FBF, MSDP, and PIM), Real-Time Performance Monitoring (RPM), and Unicast RPF
EX-24-AFL Advanced Feature License for EX3400-24T, and EX3400-24P switches; includes licenses for Border Gateway Protocol (BGP), multiprotocol BGP (MBGP), and Intermediate System-to-Intermediate System (IS-IS)
EX-48-AFL Advanced Feature License for EX3400-48P, EX3400-48T, EX3400-48T-AFI, EX3400-48T-DC, and EX3400-48T-DC-AFI switches; includes licenses for Border Gateway Protocol (BGP), multiprotocol BGP (MBGP), and Intermediate System-to-Intermediate System (IS-IS).
EX-QFX-MACSEC-ACC4 MACsec Software License for EX3400, EX4300, and EX4200 Access Switches
Power Supplies
JPSU-150-AC-AFI EX3400 150W AC power supply, back-to-front airflow (power cord ordered separately)
JPSU-150-AC-AFO EX3400 150W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)
JPSU-150-DC-AFO EX3400 150W DC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)
JPSU-600-AC-AFO EX3400 600W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)
JPSU–AC-AFO EX3400 W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately)

Phụ kiện module 1Gb 10Gb 40Gb cho Juniper EX3400-24P

Module Juniper SFP 1G và SFP+ 10G gồm các mã : EX-SFP-10GE-LR ; EX-SFP-10GE-SR ; EX-SFP-1GE-LX ; EX-SFP-1GE-SX

Module Optics
EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 1m
EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 3m
EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 5m
EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 7m
EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on SMF
EX-SFP-10GE-ZR SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550 nm; 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF)
EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10-Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310 nm for 220m transmission on multimode fiber-optic (MMF)
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR 10-Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 300m transmission on MMF
EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10-Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on SMF
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 550m transmission on MMF
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 70 km transmission on SMF
EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T Copper Transceiver Module for up to 100m transmission on Category 5
EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000BASE-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310 nm/Rx 1490 nm for 10 km transmission on single strand of SMF
EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000BASE-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310 nm/Rx 1550 nm for 10 km transmission on single strand of SMF
EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000BASE-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1490 nm/Rx 1310 nm for 10 km transmission on single strand of SMF
EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000BASE-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550 nm/Rx 1310 nm for 10 km transmission on single strand of SMF
EX-SFP-GE40KT13R15 SFP 1000BASE-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310 nm/Rx 1550 nm for 40 km transmission on single strand of SMF
EX-SFP-GE40KT15R13 SFP 1000BASE-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550 nm/Rx 1310 nm for 40 km transmission on single strand of SMF
EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000BASE-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 40 km transmission on SMF
EX-SFP-GE80KCW1470 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1470 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1490 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1490 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1510 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1510 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1530 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1530 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1550 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1550 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1570 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1570 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1590 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1590 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE80KCW1610 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fiber
QFX-QSFP-40G-SR4 QSFP+ 40GBASE-SR4 40-Gigabit Optics, 850 nm for up to 150m transmission on multimode fiber
QFX-QSFP-DAC-1M QSFP+ 40-Gbps QSFP+ Passive DAC Cable, 1 meter
QFX-QSFP-DAC-3M QSFP+ 40-Gbps QSFP+ Passive DAC Cable, 3 meter
EX-QSFP-40GE-DAC-50CM QSFP+ 40-Gbps QSFP+ Passive DAC Cable, 50 cm
JNP-QSFP-DAC-5M QSFP+ 40-Gbps QSFP+ Passive DAC Cable, 5 meter
QFX-QSFP-40G-eSR4 QSFP+ 40-Gbps QSFP+ on OM3/OM4 multimode fiber
JNP-QSFP-40G-LR4 QSFP+ 40-Gbps QSFP+, 10 km range on single-mode fiber

So sánh với cấu hình EX3400-24T

EX3400-24T EX3400-24P
Các cổng 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T với 4 cổng SFP + và 2 QSFP + cổng uplink 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T (24 cổng PoE +) với 4 cổng kết nối SFP + và 2 QSFP +
Tốc độ bảng nối đa năng 160 Gb / giây 160 Gb / giây
Tốc độ dữ liệu 288 Gb / giây 288 Gb / giây
Thông lượng 214 Mpps (tốc độ dây) 214 Mpps (tốc độ dây)
Kích thước (Rộng x Cao x Dày) 17,4 x 1,7 x 13,8 in (43,7 x 4,4 x 35 cm) 17,4 x 1,7 x 13,8 in (43,7 x 4,4 x 35 cm)
1U giá Rack 1U giá Rack

Bạn băn khoăn chưa biết nên chọn sản phẩm Juniper EX3400 có phù hợp với nhu cầu cũng như mục đích sử dụng của doanh nghiệp mình không? Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho Netsystem, đơn vị cung cấp báo giá EX3400 luôn luôn rẻ hàng đầu để được tư vấn, hỗ trợ miễn phí cách lắp đặt và hướng dẫn sử dụng

Liên hệ ngay qua email hoặc gọi hotline để mua Juniper EX3400 với mức giá chiết khấu cao!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Bạn có thể cần: Juniper EX4300-24T  ;  Juniper EX2300-24T

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “EX3400-24P”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng