Cisco QSFP-100G-ZR4-S 【 chính hãng 】【 Sẵn hàng, giá tốt 】 ✅Liên hệ phân phối chính hãng bởi

Cisco QSFP-100G-ZR4-S

Sản phẩm chính hãng ®
Thông số sản phẩm Cisco QSFP-100G-ZR4-S

Cisco QSFP-100G-ZR4-S= | Module quang Cisco 100GBASE-ZR4 QSFP Transceiver, 80KM reach over SMF, Duplex LC

  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi

Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Netsystem.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / Telegram / Zalo).

Tại sao nên mua sản phẩm Cisco QSFP-100G-ZR4-S tại Netsystem.vn?

Netsystem.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm  Cisco QSFP-100G-ZR4-S  được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (ủy quyền đại lý phân phối, bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về  chính hãng...