-8%

WS-C3650-48TD-S

120.000.000  110.000.000 

Catalyst 3650 48*10/100/1000 Ethernet Ports, 2x10G SFP+ Uplinks, IP Base

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco Catalyst 3650 Switch WS-C3650-48TD-S 48*10/100/1000 Ethernet Ports, 2x10G SFP+ Uplinks, IP Base

Model: WS-C3650-48TD-S Catalyst 3650 Switch
Detail: Cisco 3650 Switch 48 ports 10/100/1000 Ethernet Ports – 2x10G SFP+ Uplinks – Layer 3 switching – IP Base – Managed
List Price: US$9,590.00

Bạn có thể cần: Switch Cisco WS-C3650-48TS-S ; Cisco WS-C3650-24TD-S ; Cisco WS-C3650-24TS-S ; Cisco WS-C3650-48TD-S

Xem thêm thông tin chi tiết qua Cisco WS-C3650-48TD-S datasheet

ws-c3650-48td-s
ws-c3650-48td-s

Overview (WS-C3650-48TD-S)
Cisco Catalyst WS-C3650-48TD-S là thế hệ tiếp theo của bộ chuyển đổi lớp truy cập có thể xếp chồng cấp doanh nghiệp và tích hợp với 48 cổng Gigabit Ethernet và cổng đường uplink 2 x 10G SFP + & 2 x 1G SFP trong bộ tính năng IP base.

Part Number Description cấu hình
WS-C3650-48TD-L Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 2x10G Uplink LAN Base
CON-SMBS-WS6548DL CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco Cat 3650 48 Port Data 2x10G U
S3650UK9-166 UNIVERSAL
PWR-C2-250WAC 250W AC Config 2 Power Supply
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
PWR-C2-BLANK Config 2 Power Supply Blank
STACK-T2-BLANK Type 2 Stacking Blank
C3650-48-L-L C3650-48 LAN Base E- Delivery License
C3850-FAN-T1 Cisco Catalyst 3850 Base Type 1 Fan Module
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

  • Hỗ trợ Cisco công nghệ StackWise-160
  • Được trang bị MAC Security trên các cổng downlink / uplink (IP Base/ IP Services models)
  • Được trang bị cổng downlinnk cấp nguồn PoE + (PoE model)
  • Tích hợp chức năng bộ điều khiển với khả năng quản lý lên đến 50 điểm truy cập không dây (Hỗ trợ IP Base / IP Services)
  • Được trang bị Cisco IOS XE Universal Image (Hỗ trợ Lan Base/ IP Base/ IP Services)
  • Được trang bị Unified Access Data Plane (UADP) ASIC được xây dựng để hỗ trợ Cisco ONE (Open Network Environment)

Thông số nổi bật Switch Cisco WS-C3650-48TD-S

  • Loại sản phẩm: Layer 3 switch
  • Lớp hỗ trợ: 3
  • Nguồn điện: Nguồn cung cấp
  • Tổng Số Mạng cổng: 48
  • Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet
  • Warranty: 12 tháng
  • Tình trạng: mới 100%
Mã sản phẩm WS-C3650-48TD-S
Thiết kế Rack-mountable – 1U
Bộ tính năng Cơ sở mạng LAN
Giao diện cổng uplink 2 x 10G SFP + & 2 x 1G SFP
Các cổng 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet
Số lượng xếp chồng tối đa 9
Băng thông ngăn xếp 160Gb / giây
Hiệu suất chuyển tiếp 104,16Mpps
Chuyển đổi công suất 176Gb / giây
RAM 4 GB
Bộ nhớ flash 2 GB
Số lượng AP trên mỗi công tắc / ngăn xếp 50
Số lượng khách hàng không dây trên mỗi công tắc / ngăn xếp 1000
Kích thước 44,5 x 44,8 x 4,4 cm
Trọng lượng gói 17,49 Kg

Mã nổi bật: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Kết luận:

Với thiết kế hiện đại cùng nhiều tính năng nổi bật, Switch Cisco 3650 WS-C3650-48TD-S sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu của bạn. Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Cisco Catalyst WS-C3650-48TD-S, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline để có WS-C3650-48TD-S giá update mới tốt hơn!

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C3650-48TD-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *