CBS250-24T-4X-EU

24 10/100/1000 ports ●  4 10G Gigabit SFP+

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

CBS250-24T-4X-EU Cisco Business 250 Series Managed Switches ●  24 10/100/1000 ports ●  4 10G Gigabit SFP+

Mã switch Cisco CBS250 24 cổng bạn cần: CBS250-24T-4G-EU | CBS250-24PP-4G-EU | CBS250-24P-4G-EU | CBS250-24FP-4G-EU | CBS250-24FP-4X-EU | CBS250-24T-4X-EU | CBS250-24P-4X-EU |

Tham khảo thêm mã switch Cisco CBS350 24 cổng gồm: CBS350-24FP-4X-EU | CBS350-24P-4X-EU | CBS350-24T-4X-EU | CBS350-24FP-4G-EU | CBS350-24P-4G-EU | CBS350-24T-4G-EU |

Cisco Business 250 Series Smart Switches
Cisco Business 250 Series Smart Switches

Phụ kiện options module quang 1Gb và 10Gb

Cáp quang Tốc độ Khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 km
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBT1 UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10 Gig 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10 Gig 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10 Gig 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10 Gig 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10 Gig 10 km

Mã nổi bật: MGBSX1 | MGBLH1 | MGBLX1 | SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Cisco Business 250 này cũng như mua bán Switch Cisco CBS250, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc yêu cầu báo giá qua email contact@netsystem.vn của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “CBS250-24T-4X-EU”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *